วันที่ 20 กรกฎาคม 2561 นางพิลาศลักษณ์ พรกุณา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาล เป็นประธานการการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลและการประชุมประชาคมระดับตำบลเพื่อพิจารณาแผนพัฒนาท้องถิ่นสี่ปี (พ.ศ.2561-2564) โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/699/d9df2db84d37bdf54ea04abf86c86c0c.jpg)
![](/uploaded/content/699/89683f98f836b316a1bd175ec1dcd94d.jpg)
![](/uploaded/content/699/2b6ad3f579ac358e3b6f0d6225b13d5f.jpg)
![](/uploaded/content/699/1682a13d790c73dff5e5fdf57cc57bae.jpg)