วันที่ 16 กรกฎาคม 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดเป็นเจ้าภาพการประชุมซักซ้อมเจ้าหน้าที่ต้อนรับเพื่อเตรียมความพร้อมการประชุมสัมมนาวิชาการสันนิบาตภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 2 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ ขอนแก่น โดยมีตัวแทนจากเทศบาลนครขอนแก่น เทศบาลเมือง และเทศบาลตำบลในจังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมงานในครั้งนี้
![](/uploaded/content/704/becefbe62473b987460c05ac3e0e47b1.jpg)
![](/uploaded/content/704/5e7e0cec16b3583477bd03c72a999082.jpg)
![](/uploaded/content/704/6465f44f5bf517a573b63dea6bb1e848.jpg)
![](/uploaded/content/704/01f7f2e2afd689a77269f2cb3ec6c35e.jpg)