วันที่ 16 กรกฎาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับ ว่าที่ร้อยตรีจักรกฤษณ์ ยางสุด ตำแหน่ง วิศวกรโยธา ระดับชำนาญการ จากเทศบาลตำบลโนนท่อน มาดำรงตำแหน่งวิศวกรโยธา ระดับชำนาญการ สังกัดงานควบคุมอาคาร ฝ่ายควบคุมอาคารและผังเมือง กองช่าง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/705/63b203acecf006bb4577eebca2f7afcd.jpg)
![](/uploaded/content/705/92067762c419a30adbd881d76c26b766.jpg)
![](/uploaded/content/705/33d626612ad4acaccb54bc90e0b47292.jpg)
![](/uploaded/content/705/3c9d1f83457ca4f90f480ca6e28b94a9.jpg)