วันที่ 14 กรกฎาคม 2561 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล ได้เป็นประธานเปิดโครงการตรวจคัดกรองสุขภาพและรักษาพยาบาลเชิงรุก ประจำปีงบประมาณ 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในงานได้มีการตรวจคัดกรองสุขภาพโดย คณะแพทย์จากโรงพยาบาลศูนย์ขอนแก่น ณ ศาลาประคมหมู่ 6
![](/uploaded/content/706/2ee4ae91385768985d0621796a383a46.jpg)
![](/uploaded/content/706/6fd6e59d688b9f3b8d07a83fa6f71298.jpg)
![](/uploaded/content/706/d74e4a694adedd2e289782d3598efcf2.jpg)
![](/uploaded/content/706/1e874042a2fd022fd46e63bed26fd8f5.jpg)