วันที่ 11 กรกฎาคม 2561 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล เป็นประธานเปิดโครงการสร้างความรู้ความเข้าใจในสิทธิขั้นพื้นฐาน เพื่อสร้างความเข้มแข็งของคนพิการในชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2561 โดยมี รองปลัดเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้พิการและผู้ดูแลผู้พิการ เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/712/2a557a5fddffd424a0faff530a06b6f4.jpg)
![](/uploaded/content/712/454a8a077d64d008fa236a0c0907082b.jpg)
![](/uploaded/content/712/d665e9d57817b722428e50905d3d1a7e.jpg)
![](/uploaded/content/712/678cdd898371c1c2386d1bfdb1031f21.jpg)