วันที่ 14 มิถุนายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือน มิถุนายน 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ และในการประชุมได้แนะนำพนักงานเทศบาลบรรจุใหม่ นายฤทธิพล รัตนพาณิชย์ ตำแหน่งนักวิชาการคอมพิวเตอร์ และได้มอบเกียรติบัตรแก่นางอุไร แพงมา พนักงานจ้างทั่วไป ตามโครงการเชิกชูเกียรติหน่วยงาน บุคคลที่ประพฤติเป็นที่ประจักษ์ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/729/fe36177689b5d17fb8a1ba3ff2c86e7d.jpg)
![](/uploaded/content/729/57ddf2434ca6efe30a0fd5c1a97d92c9.jpg)
![](/uploaded/content/729/6977575ca74bd55879174e144738e6f1.jpg)
![](/uploaded/content/729/a9662b1094bd5088f887d301ee56840a.jpg)