วันที่ 22 พฤษภาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือน พฤษภาคม 2561 โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้าน/ผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/738/4d447266db317f646f9143040b4284f9.jpg)
![](/uploaded/content/738/7797140c3c0b6ae02f98ea51b3da0e9f.jpg)
![](/uploaded/content/738/dfe0e6655cab2f8785ad6f8563930811.jpg)
![](/uploaded/content/738/69ff1327e02a677d9c4d2ecf714fd66e.jpg)