เมื่อวันที่ 27 เมษายน 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้นำนักเรียน/นักศึกษาในโครงการจ้างนักเรียน นักศึกษา ช่วยปฏิิบัติราชการในช่วงปิดภาคเรียน รุ่น 2 มาบำเพ็ญประโยชน์ ณ วัดเดชานุเบกษา บ้านเดชา และวัดโมกขวนาราม บ้านสุภัทรา
![](/uploaded/content/744/f0f7dff739b7589163a3d92242a9218a.jpg)
![](/uploaded/content/744/77e83808d371ea89b163fa3e90d6e6b8.jpg)
![](/uploaded/content/744/c5df95bd680dc6cfc0cc9b3bc9860de5.jpg)
![](/uploaded/content/744/958c406b6510685df55b661ef8675dad.jpg)
![](/uploaded/content/744/cf5b4331b22ee5639070319eaa3005b3.jpg)
เมื่อวันที่ 27 เมษายน 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้นำนักเรียน/นักศึกษาในโครงการจ้างนักเรียน นักศึกษา ช่วยปฏิิบัติราชการในช่วงปิดภาคเรียน รุ่น 2 มาบำเพ็ญประโยชน์ ณ วัดเดชานุเบกษา บ้านเดชา และวัดโมกขวนาราม บ้านสุภัทรา