วันที่ 24 เมษายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้มอบใบประกาศตามโครงการยกย่องเชิดชูเกียรติหน่วยงาน/บุคคลที่ประพฤติปฏิบัติตนให้เป็นที่ประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 เป็นจำนวน 4 คนได้แก่ นางหนูพิศ ลาดโลศรี เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ชำนาญงาน สังกัดกองคลัง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นายผ่าน หาชานนท์ หมู่ที่ 5 นายสมใจ นามกุล หมู่ที่ 5 นางอรุณ เพียหอชัย หมู่ที่ 5 ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/747/8ed1953f3aca11f3fbddef4e8ce7d7dd.jpg)
![](/uploaded/content/747/d4dc1cc35b86b8d9ded19c0ea1827e86.jpg)
![](/uploaded/content/747/6af96f0c234a5117e0196a6aca0f7dbd.jpg)
![](/uploaded/content/747/32163f9d9d101ff505ec5b9db0495c80.jpg)