วันที่ 24 เมษายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือน เมษายน 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/748/56b2b9072f3ea838f03332fb90eab018.jpg)
![](/uploaded/content/748/c85460c0346395ae07cbc80f14a6df92.jpg)
![](/uploaded/content/748/d7422f0c77ea3559d6199e8df45fecfd.jpg)
![](/uploaded/content/748/c87ceba2cb4e65c92060226b625a343c.jpg)