วันที่ 18 เมษายน 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดได้จัดกิจกรรมถ่ายทอดความรู้งานราชการเป็นครั้งที่ 3 ให้แก่นักเรียน/นักศึกษาในโครงการจ้างนักเรียน/นักศึกษาช่วยปฏิบัติราชการในช่วงปิดภาคเรียน โดยได้รับเกียรติจาก จ่าเอกนิมิตร ทวยนันท์ จากศูนย์ฝึกและอบรมเด็กและเยาวชน เขต 4 จังหวัดขอนแก่น มาเป็นวิทยากรพิเศษในครั้งนี้ และนายประสิทธิ์ ทองนุช นักจัดการงานทะเบียนและบัตรชำนาญการ ฝ่ายงานปกครอง สำนักปลัดเทศบาล ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/752/b62ee3c03224e801ee904f6a565ffdf4.jpg)
![](/uploaded/content/752/3b37ad693d086a3518b3d479b7012999.jpg)
![](/uploaded/content/752/a3192e018286c279179c8a31e408b140.jpg)
![](/uploaded/content/752/14fade4e8d567460ef7f5d9027c570c4.jpg)