วันที่ 17 เมษายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือน เมษายน 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ และได้มอบประกาศนียบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติหน่วยงาน/บุคคลที่ประพฤติตนให้เป็นที่ประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ 2561
![](/uploaded/content/753/4719724a8dc1b8a0e5a6903242770f64.jpg)
![](/uploaded/content/753/5b771c477f01ebb3260897254765534c.jpg)
![](/uploaded/content/753/5f40c44ef61e81a5e65db0fa789f6c33.jpg)
![](/uploaded/content/753/a7759aca0745f9c14e9b89ca173872e1.jpg)