วันที่ 21 มีนาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัตหน้าที่นายกเทศมนตรีบ้านเป็ดได้เป็นประธานในโครงการ สร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือน มีนาคม 2561 ประจำปีงบประมาณ 2561 โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผุ้นำชุมชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/760/7b3e8e486670260721e3c35a1a4c5f0c.jpg)
![](/uploaded/content/760/9c84c1e42e8a6f56e17ee87072fe9efc.jpg)
![](/uploaded/content/760/d46038c9e86e26dd818728af5d2bcac4.jpg)
![](/uploaded/content/760/e9ad4b1e051d20fed25d18843ada0afe.jpg)