วันที่ 26 มิถุนายน 2562 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดกิจกรรม วันต่อต้านยาเสพติดโลก โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยและอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน โดยมีกิจกรรมติดป้ายประกาศรณรงค์ป้องกันและต่อต้านยาเสพติดในเขตเทศบาล และเข้าร่วมงานวันต่อต้านยาเสพติดโลก ณ เซนทรัลขอนแก่น
![](/uploaded/content/818/fe52649688613cde3e4c5819b7a46e4a.jpg)
![](/uploaded/content/818/d1a569392bb48f2201b7730f3a9413b4.jpg)
![](/uploaded/content/818/eafed516e5c66f099d10413c9ea8dc97.jpg)
![](/uploaded/content/818/4fe1ac148ef38115342901758225beed.jpg)
![](/uploaded/content/818/1b973494cc9d18ed25f83ee02e8c4355.jpg)
![](/uploaded/content/818/4e07f03921fec90337254449d235243f.jpg)
![](/uploaded/content/818/16edd4e6ea2d5c2bdc2ce47f4ba037d4.jpg)