วันที่ 4 กรกฎาคม 2562 นางสาววันเพ็ญ ปิยะฉัตรโสภา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ประจำเดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2562 เพื่อเสนอผลการดำเนินงาน โครงการและกิจกรรมของเทศบาลที่ผ่านมา พร้อมประชาสัมพันธ์โครงการงานประเพณีถวายเทียนพรรษา ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 16 กรกฎาคมนี้ และผลการแข่งขันทักษะทางวิชาการในระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือของนักเรียนโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด พร้อมทั้งชี้แจงเรืองซักซ้อมการจัดทำเทศบัญญัติงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 ณ ห้องประชุมหนองโคตร เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/831/48b5da47bcdc2e8e8b1de938e8c6cc7f.jpg)
![](/uploaded/content/831/bd3b91c3e328a83dd565d37aad06b102.jpg)
![](/uploaded/content/831/7dfe45c71830e61fefe46266ecc7e2aa.jpg)
![](/uploaded/content/831/826fcf8165e4e7c97a8421f10e67e44b.jpg)
![](/uploaded/content/831/71ecb238f38d2c4dac60276ed2790622.jpg)
![](/uploaded/content/831/0f65471bd29400701f236aee2d6b75d1.jpg)
![](/uploaded/content/831/22ba37b616fcd2a2d0dab70f618a891b.jpg)
![](/uploaded/content/831/62e59ee5730934b88ac24f5e1d1b136e.jpg)
![](/uploaded/content/831/61908eda963c4c454ae9f4ed3fb79a0c.jpg)
![](/uploaded/content/831/f7b56ba8684f9eeb8da8241e2ae9d1e5.jpg)