วันที่ 20 สิงหาคม 2562 นายสิริน ชาวเพ็ชรดี ผู้อำนวยการสำนักสอบสวน ๒ สำนักงานผู้ตรวจการแผ่นดิน เดินทางเข้าร่วมประชุม ร่วมกับ นายสุทธิพงษ์ แดงกีฬา ผู้แทนนายอำเภอเมืองขอนแก่น พ.ต.ท. ประเสริฐ ตุ้มฉิม รองผู้กำกับการสอบสวน สถานีตำรวจภูธรบ้านเป็ด ร.ต.อ. ชัยวานิช คำละมูล รองสารวัตรสอบสวน สถานีตำรวจบ้านเป็ด นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด คณะผู้บริหารเทศบาล เจ้าหน้าที่กองช่างเทศบาลตำบลบ้านเป็ด และส่วนราชการอื่นๆ เพื่อหารือกรณีการตรวจสอบการก่อสร้างของโรงเรียนเพ็ญบุรี อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/898/bdb896264f8b6797a5b4552f80776f9a.jpg)
![](/uploaded/content/898/0a3a294ebecaff522f81f15430922548.jpg)
![](/uploaded/content/898/05381bc51ef60fdee0fb55446b8390b1.jpg)
![](/uploaded/content/898/d9a2ebfdcac209675e2612cb26513989.jpg)
![](/uploaded/content/898/156c67e6e739a4d1d740705d0b478a1b.jpg)
![](/uploaded/content/898/00e400fdb55be103f7ccdc084f2f7e07.jpg)
![](/uploaded/content/898/0c1d36b268310317cf29723aae25d0fe.jpg)