วันที่ 28 ธันวาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานเปิดโครงการประกวดพนักงานเทศบาลและลูกจ้างดีเด่น ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ 2562 พร้อมมอบเกียรติบัตรให้กับพนักงานเทศบาลและลูกจ้าง ที่ได้รับคัดเลือกจากคณะผู้บริหาร เพื่อรับรางวัล โดยประเมินจากผลการปฏิบัติงานและการประพฤติปฏิบัติตนที่ดีและสามารถเป็นต้นแบบให้กับคนอื่นได้ และจัดกิจกรรมจับสลากมอบของขวัญปีใหม่ ประจำปี 2562 ให้กับบุคลากรของเทศบาล ทั้งคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลและลูกจ้างของเทศบาล ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/939/4844d6271588f0390025d2b85b08af0c.jpg)
![](/uploaded/content/939/778d46908fd8c613f82ce525e5ac0a7d.jpg)
![](/uploaded/content/939/f1fa5df201dbcf63d2347fd60e82bfba.jpg)
![](/uploaded/content/939/4b1a00d0e75e68d83f050c6cd7324023.jpg)