ขอเชิญบุคคล นิติบุคคล บริษัทเอกชนหรือหน่วยงานรัฐที่เคยมารับบริการหรือมาติดต่อกับเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ตอบแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT) ของสำนักประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ทาง https://itas.nacc.go.th/go/eit/zvmyng หรือ QR Code ด่านล่างนี้
![](/uploaded/content/1299/fa48d111c4230abc096cf5f8fd6af7b7.jpg)
![](/uploaded/content/1299/97fa361d5e68a277c6cab09d6450f008.png)