วันที่ 13 มีนาคม 2565 นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำสุขภาพและส่งเสริมการออกกำลังภายในชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2566 (การฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ) ได้รับเกียรติจาก อาจารย์จากมหาวิทยาลัยขอนแก่น มาบรรยายและกิจกรรมการออกกำลังกายอย่างไรจึงเหมาะสม ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2999/ab7f97beb80ed45696e3f6d2154a6f62.jpg)
![](/uploaded/content/2999/d3a60fca33443f33e9c59b838c0fe9c5.jpg)
![](/uploaded/content/2999/2d7a54e71a7bbe86f11e66d3853b2f44.jpg)
![](/uploaded/content/2999/133e6ae503fddbf0de70c28147cd1618.jpg)
![](/uploaded/content/2999/33fe9b58c117e4953183fd631287bb6d.jpg)
![](/uploaded/content/2999/6f53d77b85d1256a7afbfab599073bf8.jpg)
![](/uploaded/content/2999/27f6a6d35a71a51e90c95d9b22747a8b.jpg)