เมื่อวันที่ 24 มีนาคม 2566 นายกิตติศักดิ์ แก้วไสย์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พบปะนักเรียน โรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยโครงการฯ เปิดเรียนวันนี้เป็นวันที่ 3 ของปีงบประมาณ 2566 โดยได้เรียนการทำแซนวิสโบราณ เพื่อต่อยอดอาชีพเสริมให้กับนักเรียน ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3009/e518032b708fad03bda6e616127aba1a.jpg)
![](/uploaded/content/3009/97aea1ace5f76e67144c3a07c457153d.jpg)
![](/uploaded/content/3009/62dceb7bcc975b01c7842493937782e6.jpg)
![](/uploaded/content/3009/8f7d701f1869174f1f6dd69cd9a8f8b3.jpg)
![](/uploaded/content/3009/a56bf14e145c75bd9fcb99d718f14c50.jpg)
![](/uploaded/content/3009/d7d2a3056f9935a368e463e2f5c7f8fe.jpg)
![](/uploaded/content/3009/5c713aa4853fa40da7f0f76c3c010e4c.jpg)
![](/uploaded/content/3009/ef29b2eb3b3a9e4944c2f8faafa3fb06.jpg)
![](/uploaded/content/3009/4e560bb9801b8de4aecb5ce1cfaad0b0.jpg)
![](/uploaded/content/3009/2f0663aa0f551f609a1ba2518e8bd975.jpg)