วันที่ 25 เมษายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นานยกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด และคณะผู้บริหาร พบปะนักเรียน โรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยโครงการฯ เปิดเรียนวันนี้เป็นวันที่ 4 ของปีงบประมาณ 2566 โดยได้รับเกียรติวิทยากรจาก โรงพยาบาลขอนแก่นมาอบรมให้ความรู้เรื่องการใช้ชีวิตประจำวันในช่วงฤดูร้อน และกิจกรรมรดน้ำดำหัวขอพรผู้สูงอายุ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3032/3f068ce86033f19739da29d52b660c2d.jpg)
![](/uploaded/content/3032/b0280c98efe01ce95219987c9b694983.jpg)
![](/uploaded/content/3032/458b41db089b9ef87f988007b4dd70a5.jpg)
![](/uploaded/content/3032/a2436c1fee51c55afa5b8b037a6022f0.jpg)
![](/uploaded/content/3032/8fca8a9f524e955e6cfa6415e13699f0.jpg)
![](/uploaded/content/3032/871f7794e7ddb646449d43ac010b0852.jpg)
![](/uploaded/content/3032/4b120b649386b64369028e7155daf692.jpg)
![](/uploaded/content/3032/87b3f9cf73e35e1d8b2b4d03f69a91f7.jpg)
![](/uploaded/content/3032/3ac8d32ca5eaad28154df79fac65b436.jpg)
![](/uploaded/content/3032/605b4dd79c8ea4e5c132e8120945395c.jpg)