วันที่ 21 สิงหาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิด อบรมโครงการพัฒนาการดูแลผู้สูงอายุหรือผู้พิการในชุมชน เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ปีงบประมาณ 2566 โดยมี สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และอาสาสมัครดูแลผู้สูงอายุ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ วิทยาลัยบรมราชชนนี ขอนแก่น
![](/uploaded/content/3193/f82802aa74be88b3821c2c1fdfe1216e.jpg)
![](/uploaded/content/3193/c702dedb56d8ccf54cfda28cf04d6251.jpg)
![](/uploaded/content/3193/d880ac44e910aa13f1647900123587a8.jpg)
![](/uploaded/content/3193/31e6ecb768e5f82b00e868bfe57f5216.jpg)
![](/uploaded/content/3193/c42525539a91759810f1c08e34ffa94d.jpg)
![](/uploaded/content/3193/c5a09e33e88666bd699f5a68943b25ff.jpg)
![](/uploaded/content/3193/ccf7e908b59a1a2ea12bb16825c83f5e.jpg)
![](/uploaded/content/3193/71b9bd21ccb0129ff304a8d8efe0c266.jpg)
![](/uploaded/content/3193/d75eb8d454d252db9f51be6c6fa40c98.jpg)
![](/uploaded/content/3193/3d05460888ea6f7756c4b24bd2aec63a.jpg)