วันที่ 30 สิงหาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชน OTOP ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านเอื้ออาทร หมู่ที่ 8 โดยมีกิจกรรมอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับรูปแบบผลิตภัณฑ์สินค้า OTOP และช่องทางการตลาด ต่อด้วยการฝึกปฏิบัติการนำเสนอผลิตภัณฑ์ เทคนิค/ช่องทางการจำหน่าย ในการนี้ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ดพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และสมาชิกสภาเทศบาล ให้เกียรติมอบป้ายกลุ่มวิสาหกิจชุมชนเอื้ออาทรบ้านเป็ด และป้ายกลุ่มปลาร้าน้ำพริกเผาตำบลบ้านเป็ด ให้กับผู้แทนทั้งสองกลุ่ม พร้อมรับมอบของที่ระลึกจากกลุ่มวิสาหกิจชุมชน
![](/uploaded/content/3195/e4ca14451ea9a4795952ef9a6a84ec43.jpg)
![](/uploaded/content/3195/613e2c12f45595c10c863630b9a5b3e6.jpg)
![](/uploaded/content/3195/e75bad60a410c89949363a263a14d436.jpg)
![](/uploaded/content/3195/5e450dd7646b1f95b6b64544f17a0248.jpg)
![](/uploaded/content/3195/37a6dd16e69cce9c37c9de47d84b4e53.jpg)
![](/uploaded/content/3195/66b093a070a521249035b96ecc51d13b.jpg)
![](/uploaded/content/3195/969b8fdb91d6dabc7aa88a49e8f628de.jpg)
![](/uploaded/content/3195/8aaba43845e46b2042e32bf487ee05ac.jpg)
![](/uploaded/content/3195/5652f43a05cdb359ba4d5c4091a1aa6f.jpg)
![](/uploaded/content/3195/da01c14aa5193b5faf057157d2cb17ff.jpg)