วันที่ 21 พฤศจิกายน นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3310/b3fa3b6d670eed17e1a8e90212151c1c.jpg)
![](/uploaded/content/3310/cf6ea21cda0bad0b89823e003f86739e.jpg)
![](/uploaded/content/3310/4e592a2ecf6ca2dd4f4b4318b2f79f07.jpg)
![](/uploaded/content/3310/fea5bfab4385e565c35fe8219804a6a3.jpg)
![](/uploaded/content/3310/bf4704d9d1965367f8f01ee1afcb8d47.jpg)
![](/uploaded/content/3310/ffa0b9ddd9b6ad5038c4073f23ac40f8.jpg)
![](/uploaded/content/3310/ec559894933b8e72c0abbecd2ce0b448.jpg)
![](/uploaded/content/3310/ace800b772490087c36767114d923fc7.jpg)
![](/uploaded/content/3310/43761c6a1e1885ac181d7f6a7a059ff0.jpg)
![](/uploaded/content/3310/2b58e354b1ee5fdb626d677fdf2da93d.jpg)