วันที่ 28 มิถุนายน 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมชี้แจงแนวทางการเบิกจ่ายทุนการศึกษา โครงการสนับสนุนทุนการศึกษาสำหรับนักศึกษาและการให้ความช่วยเหลือนักเรียน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมีนาย ประทีป พรหมภักดี นักวิชาการศึกษาชำนาญการ เป็นผู้ชี้แจงและให้ข้อมูลรายละเอียดและขั้นตอนการเบิกจ่ายทุนการศึกษาให้กับนักศึกษาและผู้ปกครองที่ได้รับทุนการศึกษาได้เกิดความเข้าใจและการปฏิบัติไปในทิศทางเดียวกัน ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3690/d5b33557c6c52d73c21d3e831f1a049d.jpg)
![](/uploaded/content/3690/215e41c2f6295aa6d91bc358d5bf37a5.jpg)
![](/uploaded/content/3690/48a72b7a8acc0b434b461dad439a9ad3.jpg)
![](/uploaded/content/3690/e89ccc6083e4698ca831e4f82212572e.jpg)
![](/uploaded/content/3690/52d1463bf255daed3be95c0096f25a9d.jpg)
![](/uploaded/content/3690/7da709d9784db67e537398a8717cd96f.jpg)
![](/uploaded/content/3690/12392e4fe8fe9d270a82aa5ba73a0ed6.jpg)
![](/uploaded/content/3690/070b30e90ebe9df8f117068baea69a8a.jpg)
![](/uploaded/content/3690/34aa40ccb5085eee99e7b4d02e5e4e89.jpg)
![](/uploaded/content/3690/d464d6e05694b75cebc74579d52eff66.jpg)