วันที่ 28 มิถุนายน 2567 กองสวัสดิการสังคม เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2567 โดยมีกิจกรรมประดิษฐ์พวงมาลัยจากผ้าขาวม้า โดยได้รับเกียรติวิทยากรจากศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ จังหวัดขอนแก่น และกิจกรรมขับร้องสรภัญญะให้กับผู้สูงอายุ ของโรงเรียนผู้สูงอายุ โดยมีคณะผู้บริหาร และสมาชิกสภา ร่วมพบปะนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ พร้อมร่วมกิจกรรมต่างๆ ณ หอประชุมอเนกประสงค์
![](/uploaded/content/3691/449f8f07413ac8c1ed3cde03be0d2ba0.jpg)
![](/uploaded/content/3691/e1b45e564248062d4b2aaaf10113984d.jpg)
![](/uploaded/content/3691/4847ba4a7bb964dae975c0ff322d5129.jpg)
![](/uploaded/content/3691/072cebee91ed65c80164823c75873aa7.jpg)
![](/uploaded/content/3691/095dd504f884d6305d9010c691f2dd9a.jpg)
![](/uploaded/content/3691/2bc299d8e8ff53d906f15d163270fbcf.jpg)
![](/uploaded/content/3691/c638266b43041e27a983ccd25101bf8c.jpg)
![](/uploaded/content/3691/ee76def86b90cf1068a8685f79d57bca.jpg)
![](/uploaded/content/3691/a0c85630b5e208e8cf013b970bf5a11e.jpg)
![](/uploaded/content/3691/d498652929538303795057ae0bf1cd68.jpg)