วันที่ 13 สิงหาคม 2564 กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล กำนันตำบลบ้านเป็ด ผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนบ้านเป็ด ร่วมกันทำกิจกรรมทำความสะอาดพื้นตลาดบ้านเป็ด เพื่อล้างทำความสะอาดสิ่งสกปรกและเชื้อโรค เพื่อความปลอดภัยของประชาชนที่มาจับจ่ายใช้สอยและใช้บริการ
![](/uploaded/content/2156/47266990fe408e0678385679045076d0.jpg)
![](/uploaded/content/2156/7980fd0209674110bf80be89f3270509.jpg)
![](/uploaded/content/2156/eaa1acb76eb611472cb5c5eb3b6fab77.jpg)
![](/uploaded/content/2156/9704e10f3f9b7c6fb7e4a8a83ce3370a.jpg)
![](/uploaded/content/2156/4132eac149551b2ed9cdf7104570ecfd.jpg)
![](/uploaded/content/2156/afb1727fb311931c0e8fd917e424ac08.jpg)
![](/uploaded/content/2156/5a033eb60213f847b4d345a15eab552c.jpg)
![](/uploaded/content/2156/7addd46472b9ef013b217d471091b44c.jpg)
![](/uploaded/content/2156/a47f62e980751863bb830d3524e2016a.jpg)