วันที่ 8 กรกฎาคม 2567 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2566 - 2570) เปลี่ยนแปลง ครั้งที่ 10 เพื่อเป็นการแก้ไขปัญหาความเดือนร้อนของประชาชนในท้องถิ่นและใช้เป็นกรอบในการจัดทำงบประมาณรายจ่าย และเป็นไปตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยการจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 และแก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 3) พ.ศ.2561 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3711/84a64031f320fde94517ff497da30365.jpg)
![](/uploaded/content/3711/bdbc7cf1312c1901da608403a04617f2.jpg)
![](/uploaded/content/3711/a3cad6d284c64be4a53b4028763bf803.jpg)
![](/uploaded/content/3711/a1fec2713837669e8b1343f104ccf739.jpg)
![](/uploaded/content/3711/9a9faba78f7bacda8d55b96e0e173fcd.jpg)
![](/uploaded/content/3711/823fa8ddef75bb035658a6ef81ddb199.jpg)
![](/uploaded/content/3711/8841743507f11afde95095133784f3af.jpg)
![](/uploaded/content/3711/eea40a0d01354020282a7dde7ff07116.jpg)
![](/uploaded/content/3711/63c0f360131f9c94e97e9a4440f1c56c.jpg)